Wema wake Mungu ni mkubwa kwetu, ni mkubwa sana. Oh, oh, oh, oh, wema, kwetu, wema wake Mungu ni mkubwa kwetu, ni mkubwa sana. wa Mungu walitupiga vita vitisu wa Mungu wakatufanya vitisu walitufanya Tuliwashika mkono, badala ya kutuheshimu wao wakataka kutubaizawalizari umbe. Sisi ni, ni wachupa moja na Mungu wetu, hawakujua. We, sisi kama dhahabu, tukitupa kwa moto tukitoka tunala Hapa moja wote tunasonga mbele, kwa sababu sisi tumefika hapa tulipo wote tukiwa salama, kwa sababu magumu mapito tumepitia, wengi wameshindwa, ila sisi tunasonga kwa sababu kwa