Ayuyuyuyu iu natamani nikae hapa uweponi poni mwako, unaposhuka Yesu unikute hapa. Natamani nikae hapa uweponi poni mwako, unaposhuka Yesu unikute hapa, sitamani kutoka hapa madhabahuni pako unaposhuka Yesu, unikute hapa, sitamani kutoka hapa madhabahuni pako unaposhuka Yesu, unikute hapa. Nakutegemea, na Yesu, maisha ni mwangu, wewe ni Baba yangu nipandishe juu jomana Daudi mwenye walisema Nalifurahi sana waliponiambia twende nyumbani mwa Bwana. Ndio maana Daudi mwenyewe alisema, nalifurahi sana waliponiambia twende nyumbani mwa Bwana. Amani inapatikana nyumbani mwa Bwana. Baraka zinaanzia nyumbani mwa Bwana furaha inapatikana nyumbani mwa Bwana. Uponyaji unapatikana nyumbani mwa Bwana. Majibu yanapatikana nyumbani mwa Bwana. Nyumbani mwa Bwana, kuna furaha nyumbani mwa Bwana. Nyumbani mwa Bwana nyumbani mwa Bwana kuna uzima eh, hey, natamani nikae hapa, nisitoke hapa. Unaposhuka Yesu, ukutane na mimi, uniinue Baba, uniinue Yesu, uniinue Natumaini kwako Bwana, nainua macho yangu. Natumaini kwako Yesu, nainua macho yangu. Natumaini kwako Bwana, nainua macho yangu. Natumaini kwako Yesu, Wakati sina. Natumaini kwako Yesu, Wakati sina Natumaini kwako Mungu nikiwa na taabu, natumaini kwako Mungu katika magumu, natumaini kwako Mungu, najua utafanya, najua utatenda, najua utafanya na kungojea hapa Mungu, najua utafanya najua utatenda najua utafanya na kungojea hapa muu haiyo unihindue Yesu unihindue Baba unihindue Yesu nipandishe juu nipandishe juu natamani kukuna