Nimepakumbuka nyumbani, nyumbani ni nyumbani, hata pawe nikawasalimie wazazi wa siku nyingi sijawaona nyumbani. Nafika, nafika nyumbani nyumbani babu zangu wametoka huko nyumbani. Huyu ndiye mama mama mama, huyu ndiye baba baba baba. Ninashukuru Mungu kufika nyumbani salama, nimefurahi kuona ndugu na jamaa. Hapa ndipo mama halipolala hapa ndipo baba halipola. Wazee na mababu zetu wote wamelala hapa. Ninatamani mama angekuwepo, ninatamani baba angekuwepo, tungefurahi wote pamoja, wafai