Sifu Mungu kwa ya mema yote ambayo wewe umenitendea, umenijali ya mema yasiyo tajika. Na sasa mimi nitakushukuru, nitakusifu Mungu kwa ya mema yote ambayo wewe umenitendea nitakusifu Mungu kwa haya mema yote ambayo wewe umenitendea, umenijalia ya mema yasiyotajika. Na sasa mimi nitakushukuru Ambayo wewe umenitendea, umenijalia ya mema yasiyotajika. Na sasa mimi nitakushukuru, nitakusifu Mungu kwa ya mema yote ambayo wewe umenitendea, umenijalia ya mema yasiyotajika na sasa