Pata kibali, kibali kweli kutoka kwa Mungu wa mbinguni mimi sitoweza wamembuka, waliosema nimeshindwa. Wamembuka, waliosema sitapona. Wamembuka, waliosema ninajisumbua Chokiona amenisaidia huyu Mungu, tena amenishindia kwa kishindo. Amejibu maombi kwa wakati, tena amejibu kwa kishindo walidhani sitoinuka. Inuka wakasema nimefeli nimekuisha, wanashanga. Walisema na bote za muda sitofanikiwa, haitowezekana, wanashanga. kwa mawazo ya walidhani sito Amenipa nilicho nacho changu, hakuna uko ni Mungu mwenyewe Baba amenipa changu akisema Bwana kwa kushindana na nguvu zangu, acha washangae awa amini wanachokiona.