sana imetosha, umelia sana imetosha, umechekwa sana imetosha, imetosha, umebezwa sana imetosha. Mungu tunaye mwomba ni mmoja yule yule, aliye mwinua Daudi, yule yule aliye, yule yule mbariki Yusufu. Uweza wake ni ule ule, ni ule ule, na nguvu zake ni zile zile, ni zile zile. Lazima kuinue nawe, lazima ukumbukwe nawe. Yale mambo yaliyokufa lazima yafufuke tena, yaliyoliwa na palale lazima yachipuke. Sasa jitapili kina kutawala mwaka wa baraka kwako. Waliokucheka na kukudharau, mwaka huu wa kuheshimu. Hujaandikiwa kusindikiza wengine. Mwaka unaisha bila unangoja mwingine. Mwaka ukianza tu unaomba pole uishe, matatizo yanakuzunguka. Sasa mwaka huu imetosha.