Hata iwe iweje, hata iwe iweje, naamini nitashinda tu. Amesema nijapo pita kwenye moto hautaniteketeza. Amesema nijapo pita kwenye maji mengi hayatanigarikisha gongo lake nifariji, hata iwe iweje, mimi nitashinda ni mara nyingi. Mungu amenivusha katika hili pia, tanivusha mambo mengi aliyonitendea. Na amini nitashinda tu, yani Mungu wa nyakati