Kuna siku nitaheshimiwa, nitasikilizwa, nitakuwa kujivunia. Tabadika. Kila kitu kitabadilika, historia yangu itabadilika, itakuwa mi utu mwingine achaliwa nione sifai amani yangu hayo siku zina kucha za kuheshimika, watasema ndo yule, ndo yule ameshabadilika kweli. Mungu mkuu, nitaitwa majina mazuri, na walionidharau nitaitwa majina ya mana tulisoma pamoja, watasema tumeishi pamoja. Ah, siku nikifanikiwa watasema alikuwa jilani yetu, watasema tulipanga pamoja. Ah, siku nikifanikiwa watasema tumetoga pamoja kijiji kimoja kama mtumwa kabla hajawa waziri mkuu nchi ya ugeni. Mateso unayopata leo, hiyo ndiyo heshima yako kesho. Kukataliwa unakopitia leo ndio kukubalika kwa baadaye. Jaribu unayopitia leo ndio ushindi wako upataye. Hayo machozi unayolia leo ni ushuhuda wa kicheko chako upataye. Kuna siku utainuliwa, utaheshimiwa. Kuna siku utathaminiwa. Jivunia wewe, nitafanikiwa ni tu Na mashaka sina wasi, mashaka sina wasiwasi, katika safari uko na mimi, cemetani wangu nitafika, na amini inai, ba, ba. Mungu wa minguni.