Wanadamu wanaweza kukusahau lakini sio Mungu, lakini siyo Mungu. Hata kama wanadamu wakikukimbia, Mungu hawezi, hawezi kukukimbia. Hupaswi kukata tamaa, hupaswi kulialia. Mungu yupo na wewe Na kwamba Daniel alikuwa katikati ya simba wenye njaa kali. Oh, mbali na kwamba Shedila na Abedinego walitupa kwenye tanuru la moto. Asikali wakajiuliza, tulitupa watatu, waine ametoka wapi? Waine, ametoka wa. Mfalme akawauliza mulitupa, watatu mutu waine ametoka wa? Yupo mtu waine, yupo kututetea kumbe, mtu waine ni Yesu mwenyewe. Yupo mtu waine, yupo kututetea. Yuko tayari huwaacha wale 99 na kumtafuta mmoja aliyepotea. Yuko tayari huwaacha wale tisini na tisa na kumtafuta mmoja aliyepotea. Aijarishu na pitia magumu gani, aijarishu umekutana na jaribu gani, aijarishu umekutana na shida gani, usife moyo. Mungu yuko pamoja na wewe. Usikate tamaa, Mungu yuko pamoja na wewe Kwa nini unapanga kujiua wewe? Kwa nini unapanga kuikana imani? Kwa nini unapanga kwenda kwa waganga wa kienyeji? Unaona maisha yamefika mwisho? Kwa nini unapanga kujiua we? Kwa nini unapanga kuikana imani ya? Kwa nini unapanga kwenda kwa waganga wa kienyeji? Unaona maisha yamefika mwisho? Ninalo neno nataka kusema nawe, ninalo neno nataka kuzungumuza nawe. Hata upitie shida ndugu yangu. Hata upitie magumu ndugu yangu. Mungu yuko na wewe katikati ya majaribu, Mungu yuko na wewe katikati ya shida za. Kuna wakati ni giza. Kuna wakati majaribu. Kuna wakati ni mateso. Upaswi kukata tama Una wakati machawi una wakati nikiza, macha nikiza kukataliwa usikate tamaa ona oh, mwamini Mungu hawe