Uliyetakasika, ndugu simama wewe uliyekombolewa, piga kelele za shangwe uliyetakasika. Kwa neema twaokolewa na kusamehewa bure Mwokovu tumeupata na kutaka kutakaswa bure kwa neema tumeokolewa na kusamehewa bure. Mwokovu tumeupata na kutakaswa bure Sifa, utukufu, haleluya. Watu wote waokoke, dhambi zao zitakaswe