Mungu wangu we, fungua wa, fungua wa milango iliyofungwa na adui zangu, fungua fungua milango iliyofungwa na watesi, fungua wa. Paulo na Sila wakawapiga sana kwa mapigo makuu, wakawatupa mpaka gerezani. Paulo na Sila wakakulilia Mungu, fungua wa milango yokuwa magumu kwao, Mungu uliyaondoa, ulifungua milango. Fungua milango na kwangu, Mungu, fungua milango na kwa yule, fungua milango kwa yatima huyu, Bwana, fungua milango kwa mjane huyu. Ninabisha hodi haja ya moyo unifungulie, niko mlango ninabisha bisha hodi, Mungu hitaji langu unifungulie, idi yangu katika ma Shambani, nibalikiwe mujini, maombi yangu Mungu nifungulie. Nibalikiwe shambani, nibalikiwe mujini, maombi yangu Mungu nifungulie.