Baraka zake Bwana zinanifuata kila niendako, rehema zake Bwana ni nyinga kila siku. Leo nazirudishe sifa, nikusifie Mungu, Mungu wangu, maana fadhili fadhiri za kwa Bwana ni za milele, hata ilivyokuwa na ikatokea, ni mipango yako Hatuna la kusema Bwana, karibi yae Baba yetu, wewe niwe mgeni wetu wa kwanza. Karibu Bwana. Asipolinda mji mlinzi akesha bure, Bwana asipojenga nyumba ni upatiri kazi za kutuzijua unapojenga nyumba Bwana Ukawe mninzi nyumba usimama. Bwana asipolinda mji, amedara yake shabure. Bwana asipojenga nyumba, ni ubatiri kazi za kutuzijua. unapojenga nyumba Bwana ukawe mninzi nyumba usimama